ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ
- - - - -

ปัญหาโหลด Podcast ของโรงเรียนอนุบาล ในโทรศัพท์ Nokia

• คุณไม่สามารถตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
ไม่มีการตอบกลับในกระทู้นี้

#1 usr27341

usr27341
  • 11 โพสต์

โพสต์เมื่อ 27 January 2010 - 08:05 PM

สวัสดีครับ

ผมใช้ Nokia E75 โหลด Podcast ไฟล์ของโรงเรียนอนุบาลฝันในฝัน
เมืออัพเดท ก็จะเห็นว่า มีการอัพเดทไฟล์อยู่ แต่พอโหลดแล้วจะเจอปัญหา
ไม่สามารถโหลดได้ โดยข้อความแจ้งว่า

HTTP header returned with error

เช็คดูแล้ว เวปที่ไปโหลดคือ

หมายเหตุ ผมสามารถโหลดไฟล์ Podcast จากเวปไซท์อื่นได้ไม่มีปัญหาอะไรครับ

อนุโมทนาบุญครับ