ไปที่เนื้อหา

- - - - -

ประทับใจการ์ตูนดีดีแบบนี้

• คุณไม่สามารถตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 3 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 *jane*

*jane*
  • Guests

โพสต์เมื่อ 15 December 2004 - 10:44 PM

ชอบรายการการ์ตูนสนุกคิดมาก ๆ ค่ะ ปกติไม่ค่อยมีโอกาสได้ดูทางดาวธรรม แต่ก็มีหลาย ๆคนบอกมาว่ารายการการ์ตูนนี้ทำดีมาก ให้ลองไปดู พอวันนี้ได้ดูผ่านเวปดีเอ็มซีนี้ แม้จะไม่ชัดมากเท่าไหร่ แต่ว่าต้องบอกว่าร้องอู้หูตลอดเวลาที่ดูเลย เพราะว่าทำดีมาก ทำตัวการ์ตูนคล้ายกับเรื่องฮวามู่หลันของวอลส์ดิสนีย์ทีเดียว (ดูเรื่องความดีเปลี่ยนแปลงได้ทุกสิ่ง) การพากย์เสียงและจัดฉากทำได้อยู่ในระดับดีทีเดียว แม้ว่าบางเสียงอาจจะยังไม่เหมาะสมกับตัวละครเท่าไหร่ แต่ว่าเห็นได้ถึงความตั้งใจและความพยายามของทีมงาน อยากจะให้กำลังใจให้ทำกันต่อไปนะคะ แม้อายุจะปูนนี้แล้ว แต่ก็ยังชอบดูการ์ตูนอยู่ (หัวใจวัยรุ่นตลอดกาลลลล) อยากจะให้หลานที่บ้านและเด็ก ๆ ทั่วไปได้ดูด้วย ...ชื่นชมจากใจเลยนะคะ และก็อนุโมทนาบุญกับทีมงานทุกท่านด้วยค่ะ

#2 ง่ายๆ

ง่ายๆ
  • 147 โพสต์

โพสต์เมื่อ 14 June 2006 - 08:17 PM

สาธุๆครับ
หลุดพ้นจากพันธนาการ

#3 glouy.

glouy.
  • 605 โพสต์

โพสต์เมื่อ 23 June 2006 - 04:36 PM

สาธุ

ลูกพระธรรม

#4 ปัจเจกชน บนทางสายกลาง

ปัจเจกชน บนทางสายกลาง
  • 4109 โพสต์

โพสต์เมื่อ 29 January 2007 - 08:10 AM

กราบอนุโมทนาบุญครับ สาธุ