Jump to content

- - - - -

เรื่องอาชีพข้าราชการ

• You cannot start a new topic
  • Please log in to reply
2 replies to this topic

#1 Jita

Jita

Posted 30 June 2014 - 09:07 AM

เกี่ยวกับอาชีพข้าราชการไทย.. 8-|  8-|  8-| 

ข้าราชการ เรื่องข้าราชการที่ควรรู้  l  ข้าราชการ เรื่องข้าราชการที่ควรรู้   l   ข้าราชการ เรื่องข้าราชการที่ควรรู้  

#2 Jita

Jita

Posted 01 July 2014 - 11:18 AM

ขออนุญาตดันกระทู้ค่ะ. :-* :-* :-* :-*
เกี่ยวกับอาชีพข้าราชการไทย.

ข้าราชการ เรื่องข้าราชการที่ควรรู้  l  ข้าราชการ เรื่องข้าราชการที่ควรรู้   l   ข้าราชการ เรื่องข้าราชการที่ควรรู้  

#3 ทัพพีในหม้อ

ทัพพีในหม้อ
  • Moderators

Posted 01 July 2014 - 11:42 AM

ถ้าไม่อยากให้กระทู้ตกไป  ก็ควรที่จะมีเรื่องธรรมเข้ามาเกี่ยวข้องด้วย  เพราะบอร์ดนี้ เป็นบอร์ดเกี่ยวกับธรรมมะ  ถ้าไม่มีการพูดคุยเกี่ยวกับธรรมมะก็จะถูกดันตกลงไป  แต่ถ้ายังฝีนดันขึ้นมาโดยไม่มีเหตุเรื่อยๆ  ก็อาจจะถูกลบออกไปได้  เพราะไปดันกระทู้ธรรมมะอื่นๆ ให้ตกไป

ยังไงช่วยดูจุดประสงค์ของบอร์ดด้วยครับ  ว่าเราพูดคุยกันเรื่องอะไรในที่นี้  

สมาชิกเว็บไซต์ทุกท่านที่เข้ามาอ่านกระทู้ สามารถร่สมกิจกรรมสะสมคะแนนเพื่อแลกรับของที่ระลึกจากทางทีมงานได้ฟรีๆ ทำตามนี้เลยครับ ..... ทุกๆ กระทู้ที่สมาชิกตั้งขึ้น เพื่อให้เกิดการแลกเปลี่ยนความคิดเห็นในทางธรรม จะได้รับคะแนนสะสมทันที่ 3 คะแนน ..... ทุกๆ การตอบกระทู้ที่เป็นการตอบแบบมีสาระทางธรรม จะได้รับคะแนนสะสมทันที่ 1 คะแนน และ 0.1 คะแนนสำหรับการเข้ามาอนุโมทนาบุญ ..... อย่าลืมมาร่วมกิจกรรมกันนะครับ