ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ
* - - - - 1 คะแนน

ผ้าชุดสุดท้าย

• คุณไม่สามารถตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 2 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 kob

kob
  • 3 โพสต์

โพสต์เมื่อ 09 February 2005 - 10:22 PM

อยากได้เพลง ผ้าชุดสุดท้าย เป็นformat mp3ครับ เพลงนี้เพราะมากครับ
ชอบเพลงนี้ที่สุด ผมแวะเข้ามาดูตลอดเลยว่าupload ขึ้นwebเป็นmp3หรือยัง เข้ามาดูทุกวันครับ ฟังเพลงนี้ค่อนข้างลำบาก เพราะว่าฟังแบบonline มันกระตุกมาก ฟังไม่ลื่นเลย(ADSL 256/128) ฟังแล้วอยากบวชครับ พระภิกษุสามเณรฟังแล้วปลื้มแน่เลยครับ กลางคืนต้องแวะมาฟังก่อนนอน ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

#2 kob

kob
  • 3 โพสต์

โพสต์เมื่อ 11 February 2005 - 07:22 AM

ขอขอบพระคุณครับเจ้าหน้าที่ ที่upload เพลงนี้ให้ครับ พระคุณเจ้าที่ได้ยินได้ฟังเพลงนี้
คงรักทั้งจีวร และความเป็นพระมากขึ้น ฟังทีไรเป็นปลื้มทุกที ฟังทีไรไม่เคยเบื่อเลยครับ

#3 ปัจเจกชน บนทางสายกลาง

ปัจเจกชน บนทางสายกลาง
  • 4109 โพสต์

โพสต์เมื่อ 29 January 2007 - 08:45 AM

กราบอนุโมทนาบุญครับ สาธุ