ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ
- - - - -

ตามหาเจ้าของบุญช่วยสรุปหัวข้อรายการในแต่ล่ะช่วงเวลาของ DMC

• คุณไม่สามารถตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 1 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 Moderator

Moderator

Thai buddhist monk

• 328 โพสต์
  • Interests:Meditation

โพสต์เมื่อ 23 February 2005 - 12:05 AM

ตามหาเจ้าของบุญช่วยสรุปหัวข้อรายการใน dmc จะสังเกตว่าหน้าเวปยังมีหลายรายการที่มีแต่วันที่แต่ไม่มีรายละเอียดในเรื่องต่างๆๆๆ

ตัวอย่าง http://www.dmc.tv/dm...iew_special.php

ถ้าสมาชิกท่านไดที่ฟังรายการเป็นประจำช่วยรับบุญสรุปหัวข้อเรื่องส่งให้ทีมงานหน่อยครับ อาจจะรับประจำสรุปรายการที่ท่านชอบหรือรายการที่ท่านสามารถทำได้ สามารถจองกับทางทีมงานได้เลยครับ ส่วนวิธีการก็สรุปหัวข้อเรื่องพร้อมระบุวันที่โดยใช้ไฟล์

ปี/เดือน/วัน.txt

เช่น 480211.txt

พร้อมทั้งระบุรายการ และเมล์มาถึงทีมงาน ([email protected])แค่นี้ก็จะทำให้เวปเรามีเนื้อหาที่สมบูรณ์และน่าสนใจมากยิ่งขึ้นครับ

ต้องการบุญนี้ลงซื่อจองได้เลยครับ

ขออนุโมทนาบุญกับทุกท่านน่ะครับ

#2 ปัจเจกชน บนทางสายกลาง

ปัจเจกชน บนทางสายกลาง
  • 4109 โพสต์

โพสต์เมื่อ 29 January 2007 - 08:32 AM

กราบอนุโมทนาบุญครับ สาธุ