ไปที่เนื้อหา

- - - - -

คิดถึง

• คุณไม่สามารถตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 2 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 *pearz*

*pearz*
  • Guests

โพสต์เมื่อ 15 March 2005 - 04:21 PM

เป็นละครเรื่องแรกของดาวธรรม และยังคิดถึงตลอด รอคอยว่าเมื่อไหร่จะมีรายการดีๆ แหวกแนวแบบนี้มาให้ชมกันอีก เห็นเงียบหายไปเลยยังไงก็ยังคอยเป็นกำลังใจให้ชาว IBS ทุกคนนะคะ

#2 *คนละคร*

*คนละคร*
  • Guests

โพสต์เมื่อ 20 April 2005 - 02:41 AM

ขอบคุณจริงๆ ค่ะ ที่ยังไม่ลืม IBS Story ดีใจที่งานละครคราวนั้นยังอยู่ในใจทุกคนรวมถึงทีมงานด้วยนะคะ ตอนนี้ทีมงานกำลังพากเพียรสั่งสมความรู้ความสามารถเพิ่มเติมกันอยู่ค่ะ เพราะงานละครต้องอาศัยบุคคลากรและทุนที่เยอะพอสมควร แถมการทำก็ยังต้องประณีต เพราะถ้าจะทำทั้งทีต้องให้ไม่แพ้ของเก่า แต่ตอนนี้ให้กำลังใจทีมงานด้วยการตามชม IBS Time ไปก่อนนะคะ เทปใหม่จะออกอากาศ 5 - 9 พค.นี้ค่ะ

#3 ปัจเจกชน บนทางสายกลาง

ปัจเจกชน บนทางสายกลาง
  • 4109 โพสต์

โพสต์เมื่อ 29 January 2007 - 09:16 AM

กราบอนุโมทนาบุญครับ สาธุ