ไปที่เนื้อหา

- - - - -

VCD ที่มีภาพ และ เพลง วัด

• คุณไม่สามารถตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 1 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 *ภมรมาศ*

*ภมรมาศ*
  • Guests

โพสต์เมื่อ 09 April 2005 - 03:47 PM

สวัสดีค่ะ ไม่ทราบจะเข้า กระทู้ไหนดี เลย ขอ อนุญาติ เข้า ทู้ นี้แล้วกันนะค่ะ คือ อยากได้ VCDที่มีภาพ และ เพลง ของวัด ค่ะ ทุกเพลง ตั้งแต่ เริ่ม ก่อตั้งวัดเลยนะค่ะ ไม่ทราบมีไม๊ค่ะ ......ที่เห็นๆ ตอนไปวัดที่ขายแถว เสา อะไรน๊า .......ที่เค้าขาย แลกคูปองซื้อกันนะค่ะ .....มีแต่เพลงวัดที่ไม่มีภาพ ค่ะ หรือว่าทางวัด ยังไม่ได้ทำค่ะ.......รบกวน ช่วย ตอบ หน่อยนะค่ะ .......จะรอคำตอบค่ะ
กราบ อนุโมทนาด้วยนะค่ะ.....ตอนนี้ที่ซื้อเก็บไว้ มี เพลงอนุบาลฝันในฝัน 1 2 3 4 5 6 7 เพลงผู้นำบุญ เพลงคุณยาย เพลงที่เปิด ตอนไปพนาวัฒน์ ฯลฯ CD เหล่านี้มีแต่ เพลง ไม่มีภาพ อยากให้มีภาพอะค่ะ ......มีขายไม๊ค่ะ ..........

#2 ปัจเจกชน บนทางสายกลาง

ปัจเจกชน บนทางสายกลาง
  • 4109 โพสต์

โพสต์เมื่อ 30 January 2007 - 03:18 PM

www.dmc.tv