ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ
- - - - -

((รายละเอียด)) ทางก้าวหน้า-ประชาชน ครั้งแรกของโลก !!!

• คุณไม่สามารถตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 1 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 อินทัช

อินทัช
  • 161 โพสต์

โพสต์เมื่อ 04 January 2007 - 08:30 PM

download ตาม link นี้ได้เลยครับ happy.gif

แนบไฟล์  Tangkawnaa_pashashon.txt   6.35K   683 ดาวน์โหลด

#2 light mint

light mint

ขออนุโมทนาบุญค่ะ

• 1423 โพสต์
  • Interests:ธรรมะ

โพสต์เมื่อ 05 January 2007 - 01:17 PM

ขออนุโมทนาบุญกับทีมงาน
และขอเชิญชวนเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ มาสมัครสอบทางก้าวหน้า กันทุกท่านนะคะ
การมาสอบเองเป็นการเพิ่มความรู้ธรรมะ และการชวนคนมาสมัคร ก็เป็นการสนับสนุนการเผยแผ่พระพุทธศาสนาให้กว้างไกลค่ะ

ขออนุโมทนาบุญนะคะ สาธุ