ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ
- - - - -

มีปฏิทินปีใหม่ไหมครับ

• คุณไม่สามารถตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 2 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 มนุษย์โลก

มนุษย์โลก
  • 7 โพสต์

โพสต์เมื่อ 19 January 2007 - 01:21 PM

อยากได้ปฏิทินปีนี้ครับ หาร่วมบุญก็ไม่ได้ มีให้โหลดไหมครับ

#2 kun

kun
  • 28 โพสต์

โพสต์เมื่อ 19 January 2007 - 09:49 PM

สวัสดีคะ คุณมนุษย์โลกคะ
ดิฉันอยู่ต่างประเทศคะไม่สามารถหาได้คะเมื่อก่อนอยู่เมืองไทยได้ไปวัดที่ศูนย์ใหญ่บ่อยๆ และได้มาคะจะมีแจกหรือร่วมบุญประมาณต้นปีคะ คุณคะลองไปที่วอลเปเปอร์นะคะมีให้ดาว์โหลดคะเป็นปฏิทินเหมือนกันคะ จะอยู่หน้าที่ ๔ คะ หรือคลิกไปที่
ปฏิทินเลยคะที่ด้านบนรูปในหลวงนะคะ ขอกราบอนุโมทนบุญทุกบุญด้วยคะ สาธุ สาธุ สาธุ คะ

#3 gioia

gioia
  • 593 โพสต์

โพสต์เมื่อ 21 January 2007 - 09:54 PM

สวัสดีค่ะคุณ kun
วอลเปเปอร์ หน้า ๔ เป็นปฏิทินปีที่แล้ว ๒๕๔๙ ค่ะ