พิธีมุทิตาสักการะ ๖๔ ปีทองพระภาวนาธรรมวิเทศ (ภูเบศ ฌานาภิญโญ)ขอเรียนเชิญร่วมพิธีมุทิตาสักการะ ๖๔ ปีทอง พระภาวนาธรรมวิเทศ (ภูเบศ ฌานาภิญโญ)น้อมถวายบูชาธรรม ในวาระคล้ายวันเกิด วันศุกร์ที่ ๒๐ มีนาคม พ.ศ.๒๕๕๘ร่วมมุทิตาด้วยการเป็นเจ้าภาพถวายภัตตาหารแด่พระภิกษุสามเณรณ หอฉันคุณยายอาจารย์ฯ ในวันศุกร์ที่ ๒๐ มีนาคม พ.ศ.๒๕๕๘สอบถามโทร. 02-831-1000
บทความนี้พิมพ์จาก http://www.dmc.tv/pages//พิธีมุทิตาสักการะ-64-ปีทอง-พระภาวนาธรรมวิเทศ-(ภูเบศ-ฌานาภิญโญ).html
เมื่อ 27 กรกฎาคม 2567 05:16
สงวนลิขสิทธิ์ © 2547 - 2567 http://www.dmc.tv