หวิดศพเละบุญสร้างองค์พระช่วยย้อนไปในปี พ.ศ.2537 เป็นปีทองที่ผมเพิ่งเข้าวัดพระธรรมกาย ผมมาเฉพาะงานบุญใหญ่ๆ เพราะชอบคนเยอะๆ เพราะถ้าคนน้อย มันไม่ตื่นเต้นครับ31 มี.ค. 25549336 ครั้ง A- A+ 0 0 ซีรีย์ที่เกี่ยวข้อง ปกิณกธรรมอานุภาพสร้างพระธรรมกายประจำตัวTags : #ฝันในฝัน #บุญบวช #อานิสงส์สร้างพระ #วัดพระธรรมกาย #พระอธิวัฒน์ #เหตุการณ์เฉียดตาย #สร้างองค์พระ #ชีวิตใหม่ #เจดีย์ล้านองค์ #สัมมนา #ความเชื่อ #การทำบุญ #ความเชื่อ #ชีวิต #บุญ #ฝันในฝัน #พระ #วัดพระธรรมกาย #สร้างพระ #สัมมนา #อานิสงส์ #เจดีย์