สืบทอดพระพุทธศาสนาเป็นหน้าที่ของชาวพุทธทุกคน
งานจะก้าวหน้าขยายผลเร็วแรง ก็ต้องได้ผู้หลักผู้ใหญ่เจ้ายุทธจักรในพื้นที่มาช่วยสาน งานนี้จะเป็นใครไปไม่ได้ นอกจากคีย์แมนคนสำคัญ กัลยาณมิตรสัมพันธ์ เตชะเจริญกุล นายกเทศมนตรีเทศบาลนครสมุทรปราการ นายกหนุ่มผู้สง่างาม ที่น้อมรับภารกิจแสนรูปเข้ามาไว้เต็มหัวใจ
1784 ครั้ง