ธรรมทายาทหญิงรุ่นที่ 38 จัดกิจกรรม Happy Family Dayโครงการอบรมธรรมทายาทหญิงรุ่นที่ 38 (ภาคฤดูฝน) ได้จัดกิจกรรมสั่งสมบุญร่วมกับครอบครัวเนื่องในวัน Happy Family Day 5 ก.ค. 25665089 ครั้ง A- A+ 0 0Tags : #ธรรมทายาทหญิง #Happy Family Day #โครงการอบรมธรรมทายาท #วัดพระธรรมกาย #ปทุมธานี #กิจกรรมสั่งสมบุญ #พระคุณพ่อแม่ #สังคม #การอบรม #การเลี้ยงดู #Happy Family Day #การทำบุญ #การศึกษา #กิจกรรม #ความรัก #ธรรมทายาท #พระพุทธศาสนา #พ่อแม่ #วัด #สังคม