ความเป็นมาหลักการและเหตุผลโครงการ
มาร่วมกันสร้างบุญอัศจรรย์ ที่จะทำให้ชีวิตเรา มีแต่ความสุข สดชื่น ราบรื่น สูงส่ง มั่นคง และสว่างไสว ดุจดั่งเส้นทางสายทองคำ ในการต้อนรับคณะธรรมยาตรา 1,131 รูป ด้วยการโปรยกลีบดาวรวย บนอนุสรณ์สถาน พระผู้ปราบมาร พระมงคลเทพมุนี (สด จันทสโร) ระหว่างวันที่ 2 ถึงวันที่ 31 มกราคม พ.ศ. 2559
อ่านต่อ