ธรรมยาตรา กตัญญูบูชา มหาปูชนียาจารย์ พระผู้ปราบมาร อนุสรณ์สถาน 7 แห่ง ปีที่ 5 วันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม พ.ศ. 2559
พิธีตักบาตรพุทธบุตรกองพันเนื้อนาบุญ 1,559 รูป ณ ที่ว่าการองค์การบริหารส่วนตำบลท่าทราย จ.สมุทรสาคร ช่วงบ่าย พิธีต้อนรับพุทธบุตรกองพันเนื้อนาบุญ ฉลองชัย ชิตังเม สู่อนุสรณ์สถานแห่งที่ 7 : สถานที่ขยายวิชชาธรรมกาย ณ วัดพระธรรมกาย อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี
อ่านต่อ