ขอเชิญร่วมบุญจัดพิมพ์หนังสือ"ยิ่งหยุดยิ่งนิ่ง...ยิ่งดิ่งไม่หยุด เล่ม 3"
เรียนเชิญเจ้าภาพผู้มีบุญทุกท่าน ร่วมบุญจัดพิมพ์หนังสือ ยิ่งหยุดยิ่งนิ่ง...ยิ่งดิ่งไม่หยุด เล่ม 3 เนื่องในวันมหาปูชนียาจารย์ ปี 2559 เป็นหนังสือที่ได้น้อมนำโอวาทของพระเดชพระคุณพระเทพญาณมหามุนี ที่เกี่ยวกับการปฏิบัติธรรมเป็นภาษาไทย-อังกฤษโดยมีภาพประกอบสีน้ำศูนย์ภายในและต่างประเทศที่สวยงามทั่วโลก และจัดพิมพ์ลงในกระดาษพิเศษอย่างดีอีกด้วย ดังนั้นขอเรียนเชิญผู้มีบุญทุกท่านมาสั่งสมบุญปัญญาบารมีกัน
หมดเขตส่งรายชื่อจารึก วันที่ 4 มกราคม พ.ศ. 2559
ร่วมบุญจัดพิมพ์หนังสือได้ที่วันธรรมดา ณ ห้องขันติ สำนักงานใหญ่
รับหนังสือ ที่จุดรับ-ส่งผลการปฏิบัติธรรม เสา M29 สภาธรรมกายสากลสอบถามเพิ่มเติมโทร.081-712-2072
![](https://www.dmc.tv/qrcode/cache/qr-code-200-20892.png)