ธรรมยาตรา กตัญญูบูชา มหาปูชนียาจารย์ พระผู้ปราบมาร อนุสรณ์สถาน 7 แห่ง ปีที่ 5
วันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม พ.ศ. 2559
ช่วงบ่ายพิธีต้อนรับพุทธบุตรกองพันเนื้อนาบุญ ฉลองชัย ชิตังเม สู่อนุสรณ์สถานแห่งที่ 7 : สถานที่ขยายวิชชาธรรมกาย ณ วัดพระธรรมกาย อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี****************************************พิธีต้อนรับพุทธบุตรกองพันเนื้อนาบุญ ฉลองชัย ชิตังเม สู่อนุสรณ์สถานแห่งที่ 7สถานที่ขยายวิชชาธรรมกาย ณ วัดพระธรรมกาย อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี
![](https://www.dmc.tv/qrcode/cache/qr-code-200-21068.png)