ขอเชิญร่วมรับบุญพิเศษเป็นอาสาสมัคร
ต้อนรับผู้มีบุญชาวต่างชาติ ที่มาสั่งสมบุญ ณ วัดพระธรรมกายไม่ว่าจะมีทักษะหรือความสามารถด้านไหน.. ภาษา คอมพิวเตอร์ ถ่ายภาพ วาดรูป รักในการต้อนรับ และการบริการ ก็สามารถเอาทักษะนั้นมาสร้างบุญได้อย่างเต็มที่
อานิสงส์การต้อนรับปฏิสันถารนี้จะทำให้เราเป็นที่เคารพรักทั้งหมู่มนุษย์ และเทวดา อีกทั้งยังได้รับการต้อนรับเชื้อเชิญเป็นอย่างดีในทุกที่ทุกสถาน
สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่โทร. 0847731707,0827915554ID Line: puttipong072จุดติดต่อสอบถามที่ สภาธรรมกายสากล และวิหารคต
สมัครได้ที่ https://goo.gl/forms/nCZxt7FMcHpsoSU23
![](https://www.dmc.tv/qrcode/cache/qr-code-200-23651.png)