พิธีเจริญพระพุทธมนต์เฉลิมพระเกียรติ และถวายพระพรชัยมงคลสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวมหาวชิราลงกรณ บดินทรเทพยวรางกูรและสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ ในรัชกาลที่ 9
วันรวมพลังสร้างสัปปายะด้วยวิถี 5 สโครงการวัด ประชา รัฐ สร้างสุขฯ วัดพระธรรมกาย(พัฒนาพื้นที่ริมกำแพงวัดฝั่งถนนเลียบคลองสาม ปลูกต้นทองอุไรและทรัพย์บานชื่น)
วันพุธที่ 28 พฤศจิกายน พ.ศ. 2561 เวลา 14.30 น. เป็นต้นไปณ ศาลาประชาคม หน้าอุโบสถวัดพระธรรมกาย ตำลบคลองสาม อำเภอคลองหลวง จังหวัดปทุมธานี
![](https://www.dmc.tv/qrcode/cache/qr-code-200-24273.png)