ครบรอบ 8 ปี สวดธรรมจักร ในวันอาสาฬหบูชานี้วันเสาร์ที่ 20 กรกฎาคม พ.ศ.2567ขอเชิญพุทธศาสนิกชน และกัลยาณมิตรทุกท่านร่วมกันสวดธรรมจักรให้ครบ 6.562,000,000 จบเนื่องในวันอาสาฬหบูชา
วันเสาร์ที่ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2567 ณ วัดพระธรรมกาย จ.ปทุมธานี
เนื่องในวันครบรอบ 8 ปี สวดธรรมจักร วันอาสาฬหบูชานี้พิเศษ...!!! สำหรับผู้ร่วมฉลองชัย ชิตัง เม ณ พระมหาธรรมกายเจดีย์ วัดพระธรรมกายรับเหรียญที่ระลึกรุ่น "ธัมมจักกัปปวัตตนสูตรทอง" ไว้ระลึกนึกถึงบุญ..........................................................................สามารถนำบัตรมาแลกรับพระของขวัญได้ณ จุดประสานงานสวดธรรมจักร วิหารคด 32 ตั้งแต่วันที่ 21 กรกฎาคม พ.ศ.2567 เป็นต้นไป
(หมดเขตรับพระของขวัญ ในวันอาทิตย์ต้นเดือนที่ 1 กันยายน พ.ศ. 2567)
![](https://www.dmc.tv/qrcode/cache/qr-code-200-30000.png)