ขอเรียนเชิญร่วมงาน ทอดกฐินสามัคคีประจำปี พ.ศ.2560
เพื่อสร้างห้องน้ำรองรับการจัดอบรมศีลธรรม
วันอาทิตย์ที่ 15 ตุลาคม พ.ศ.2560 ณ ศูนย์อบรมเยาวชนนนทบุรีขอเรียนเชิญร่วมงาน ทอดกฐินสามัคคีประจำปี พ.ศ.2560 เพื่อสร้างห้องน้ำรองรับการจัดอบรมศีลธรรม วันอาทิตย์ที่ 15 ตุลาคม พ.ศ.2560 ณ ศูนย์อบรมเยาวชนนนทบุรี "มหากาลทาน 1 ปี มีเพียงครั้งเดียว บุญใหญ่ที่คุณไม่ควรพลาด"
![](https://www.dmc.tv/qrcode/cache/qr-code-200-22769.png)