จัดพิมพ์หนังสือ คุณยาย In My Heart ฉบับภาษาจีนขอเรียนเชิญลูกหลานคุณยาย และผู้มีบุญทุกท่าน ร่วมสร้างปัญญาบารมีด้วยการเป็นเจ้าภาพจัดพิมพ์หนังสือ คุณยาย In My Heart เป็นภาษาจีน เนื่องในวันครบรอบ 108 ปี คุณยายอาจารย์มหารัตนอุบาสิกาจันทร์ ขนนกยูง หนังสือที่รวบรวมประวัติและปฎิปทาของท่าน เพื่อเป็นแบบอย่างในการสร้างบารมีเราให้สมบูรณ์แบบยิ่งขึ้นไป ในภาพอาจจะมี 1 คน
หมดเขตส่งรายชื่อวันที่ 31 มีนาคม พ.ศ.2560 นี้สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ สำนักต่่างประเทศ วัดพระธรรมกายโทรศัพท์ 09-9127-7689 หรือร่วมบุญได้ที่ห้องขันติ และผู้ประสานงานภาคที่ท่านสังกัด
![](https://www.dmc.tv/qrcode/cache/qr-code-200-22260.png)