ประมวลภาพพิธีตัดปอยผมธรรมทายาทรุ่นบูชาธรรม 109 ปีคุณยายอาจารย์มหารัตนอุบาสิกาจันทร์ ขนนกยูงวันอาทิตย์ที่ 24 ธันวาคม พ.ศ. 2560ณ. วัดพระธรรมกาย ต.คลองสาม อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี
![](https://www.dmc.tv/qrcode/cache/qr-code-200-22915.png)
ประมวลภาพพิธีตัดปอยผมธรรมทายาทรุ่นบูชาธรรม 109 ปีคุณยายอาจารย์มหารัตนอุบาสิกาจันทร์ ขนนกยูงวันอาทิตย์ที่ 24 ธันวาคม พ.ศ. 2560ณ. วัดพระธรรมกาย ต.คลองสาม อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี