ศูนย์ปฏิบัติธรรมภาคใต้มอบเครื่องบริโภคแก่เทศบาล ต.ท่าช้างข่าว BOON NEWS ประจำวันที่ 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2563
ศูนย์ปฏิบัติธรรมภาคใต้ มอบเครื่องบริโภคแก่เทศบาล ต.ท่าช้าง
ศูนย์ปฏิบัติธรรมภาคใต้ และส่งเสริมศีลรรมจังหวัดสงขลา มอบเครื่องบริโภค แก่ผู้เทศบาลตำบลท่าช้าง อ.บางกล่ำ จ.สงขลาศูนย์ปฏิบัติธรรมภาคใต้ มอบเครื่องบริโภคแก่เทศบาล ต.ท่าช้าง
คณะสงฆ์สงฆ์ นำโดยพระพรมสรร อภิวฑฺฒโน ประธานสงฆ์ศูนย์ปฏิบัติธรรมภาคใต้และ ส่งเสริมศีลรรมจังหวัดสงขลา พร้อมด้วยคณะกัลยาณมิตร คณะสงฆ์และกัลยาณมิตร มอบเครื่องบริโภคแก่ผู้ได้รับความเดือดร้อนจากวิกฤตโรคระบาด COVID-19 โดยมีนายเธียรเมฆ ทัลวัลลิ์ ปลัดเทศบาลตำบลท่าช้าง อ.บางกล่ำ จ.สงขลา เป็นผู้แทนรับมอบ ประกอบด้วยข้าวสาร 100 ถุง น้ำหนัก 500 กิโลกรัม และน้ำดื่ม 100 โหล จำนวน 1,200 ขวด เพื่อให้ทางเทศบาลตำบลท่าช้างไปจัดสรรและแจกจ่ายชาวบ้านผู้ประสบภัยเดือดร้อนต่อไป
ศูนย์ปฏิบัติธรรมภาคใต้ มอบเครื่องบริโภคแก่เทศบาล ต.ท่าช้าง
ศูนย์ปฏิบัติธรรมภาคใต้ มอบเครื่องบริโภคแก่เทศบาล ต.ท่าช้าง
![](https://www.dmc.tv/qrcode/cache/qr-code-200-26135.png)