ประธานอนุกรรมการโครงการวัด ประชา รัฐ สร้างสุขมอบปัจจัยให้กับศูนย์อำนวยการเฝ้าระวังและประสานงานสถานการณ์โควิด-19 จ.ปทุมธานีข่าว BOON NEWS ประจำวันที่ 19 มีนาคม พ.ศ.2565ประธานอนุกรรมการโครงการวัด ประชา รัฐ สร้างสุข มอบปัจจัยให้กับศูนย์อำนวยการเฝ้าระวัง
และประสานงานสถานการณ์โควิด-19 จ.ปทุมธานี
ประธานอนุกรรมการโครงการวัด ประชา รัฐ สร้างสุข มอบปัจจัยจำนวน 100,000 บาท ให้กับศูนย์อำนวยการเฝ้าระวัง และประสานงานสถานการณ์โควิด-19 ในเขตพื้นที่จังหวัดปทุมธานี
ประธานอนุกรรมการโครงการวัด ประชา รัฐ สร้างสุข มอบปัจจัยให้กับศูนย์อำนวยการเฝ้าระวังและประสานงานสถานการณ์โควิด-19 จ.ปทุมธานีณ สำนักงานเหล่ากาชาดจังหวัดปทุมธานี พระเดชพระคุณพระธรรมรัตนาภรณ์ เจ้าอาวาสวัดเขียนเขต พระอารามหลวง และประธานอนุกรรมการโครงการวัด ประชา รัฐ สร้างสุข พร้อมด้วยคุณสุดาลักษณ์ ชินวิรารัฒน์ ประธานชมรมรักษ์บวร รักษ์ศีล 5 ปทุมธานี ในอุปถัมภ์พระธรรมรัตนาภรณ์ และคุณองอาจ ธรรมนิทา กรรมการเลขานุการชมรมรักษ์บวร รักษ์ศีล 5 ปทุมธานี ร่วมกันมอบปัจจัยจำนวน 100,000 บาท ให้กับศูนย์อำนวยการเฝ้าระวังและประสานงานสถานการณ์โควิด-19 ในเขตพื้นที่จังหวัดปทุมธานี โดยมีนายณรงค์ศักดิ์ โอสถธนากร ผู้ว่าราชการจังหวัดปทุมธานี เป็นผู้รับมอบเงิน เพื่อสมทบทุนสนับสนุนการดำเนินงานของศูนย์อำนวยการเฝ้าระวังและประสานงานสถานการณ์โควิด-19 ในเขตพื้นที่จังหวัดปทุมธานี
ประธานอนุกรรมการโครงการวัด ประชา รัฐ สร้างสุข มอบปัจจัยให้กับศูนย์อำนวยการเฝ้าระวังและประสานงานสถานการณ์โควิด-19 จ.ปทุมธานีสำหรับศูนย์อำนวยการเฝ้าระวังและประสานงานสถานการณ์โควิด-19 ในเขตพื้นที่จังหวัดปทุมธานี เปิดดำเนินการตั้งแต่วันที่ 13 เดือนมกราคม พุทธศักราช 2565 ที่ผ่านมามีผู้โทรศัพท์มาขอความช่วยเหลือ / ประสานงาน โดยทีมสาธารณสุขจังหวัดปทุมธานี ได้ดำเนินการให้ความช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบการรักษา
![](https://www.dmc.tv/qrcode/cache/qr-code-200-27762.png)